Breaking News

PASTOR AFUNGUA SEHEMU YA TATOO...KANISANI..!


....MUUMINI AKICHORA TATOO....
Katika kubuni njia ya kuwavutia waumini waje kwa wingi kanisani kwake,Pastor mmoja ameamua kufungua sehemu ya kuchora tatoo na kufundisha kupigana kanisani
....KITU CHA TATOO CHA PASTOR....
Pastor Steve Bentley wa kanisa la The Bridge Misteries toka Michigan- Marekani maeamua kufungua tatoo parlour kama sehemu ya kuhamasisha waumini wake waje kanisani kwa wingi na kwa sasa amewaajiri wafanyakazi wawili,Ryan Brown na Drew Blaisdell ambao wanafanya kazi kwa appointment maalum kuanzia mchana mpaka saa 2 usiku,Jumatatu mpaka Jumamosi na katika kuonesha msisitizo yeye mwenyewe pastor ameshatupia tatoo 2 za nguvu

No comments