Breaking News

                                                                             Artist :Dgold
Msanii Dgold ambaye amekaa kwa mda wa mwaka mmoja bila kuachia kazi yoyote hivi sasa yukojikoni anapika track yake mpya ambayo aijajulikana jina ,Nikatika studio za Mensen selekta Dar es salaam .
                Dgold ni msanii aliye tambulishwa na ngoma yake ya Hisia  hivyo basii---------------------
                                
                                                    KAA MKAO WA KULA

No comments