Breaking News

K WA MAUJANJA SAPLAYA NAYE AFUNGUKA ISHU YA CLOUDS NA VINEGA

Jana 2mekaa kikao cha pm1 kuzungumza kuhusu suluisho na jinsi gana hatua zilizofikiwa na pande zote mbili ikiwa upande we2 vinega na upande wao cloudz fm. Vol zote mbili ziliwasilishwa serikarini na wabunge wote pm1 na mawaziri walizisikia malalamiko yote yalisikilizwa kwa upande wao waliowalikubali malalamiko ye2 na kusema watayashughulikia ukiwemo kunyanyapaa wasanii, maslahi ya wasani,pango pm1 na studio kurudishwa kwa wasanii,haki miliki ya wasani ikiwemo frusa ya mauzo ya album nk. Vyote ivi walikubali kuvitekeleza tena kwa maandishi mbele ya waziri pm1 na mwanasheria hakukuwa na haja tena ya kukataa kuwasamehe ikiwa wamekuja kwa kutaka suluhu chamsingi kwe2 sasa ni ufatiliaji na utekelezaji km watakiuka haya makubaliano ha2ta sita kurudi studio mashabiki 2najua 2mewakwaza sana lkn ilibidi isiwekwe wazi kwa sababu za kimsingi hapa kila m2 angesema chake na suluhu isingepatikana cha msingi nimaamuzi ya busara 2we ki2 kimoja 2fatilie utekelezaji km m2 amenyosha bendera nyeupe vitani hakuna haja ya kumuua 2taenda vyombo vya habari ili kueleza uma jinsi ilivyo sisi km vinega ha2wezi kuingia kwny makubaliano ya kiwaki poleni sana kwa ii ishu kuwa ya ghafla 2ende 2rudi nyuma ni kwamba serikari ime2sikia na ujumbe kweli ulifika asanteni

No comments