Breaking News

WAJUKUU REPREZENTS Papi - Wajukuu - Final

NEW.NEW FAMILLY TZ ITRODUCED.WAJUKUU ITERTAINMENT.BAG DAD,DI GOLD,KOLIOMBI,PIA NGOMA YAO YA PAPII IKO HEWAN NOW.BUT WAJUKUU PIA WAPO NA DJ REMMY NA DAUD LUCAS.NDO WAJUKUU SO WE NEED UA SAPOT.
BAGHDAD
DJ REMMY
WAJUKUUU
 wajukuu NI crue mpya jijini ambayo Inamahusiano ya moja kwa moja na kila moja alie na babu au bibi duniani iwe ameshatangulia mbele za haki ama laa bado yupo hai! ila kama unavyojua hakuna jumuiya, au club isiyokuwa na wawakilishi, sasa wawakilishi wa wajukuu wanatoka sehemu tofauti tofauti ili kuwawakilisha wajukuu kwa namna ya kipekeee! wa kwanza ni daudi lucas! huyu ndiye yule aaliyetambulika kama manager, au kiongozi wa zamani wa mexicana ambae alikaimu sehemu ya meseen selector kiongozi wa studio ya d fatalitty i am, baada ya kujitoa mexicana lacavela kundi ambalo kwa liliaanda kesi dhidi ya baghdad na mwishowe wasanii wa mexicana kutokupewa saport yoyote ile kutoka kwaa wasanii mara baada ya meseen kutamani kurudi kundini kwa mabavu! hivyo kwa sasa anawawakilisha wajukuu ili kuratibu mipango yote iliyotazamiwa na itakayotazamiwa kufanyika! Dj Remy kwa upande wa ent hatutaweanzania za kupata shida kwa kuwa wjukuu pia wanae muwakilishi wao kwenye tun table ambae kabla ya kupiga sahii ya kudumu na wajukuu ent alikuwa nchini ameamua kusimama kidete kuinua tasnia ya ma dj hapa nchini ili kufikia miaka 5 mbele kuwe na wimbi kubwa la ma dj kama alivyo yeye! wa tatu anafahamika kama D gold, msanii ambae anakuja juu kwa kasi saana baada ya kuachia ngoma yake ya kwanza iitwayo tomorrow aliyofanya kwa mesen selector mwanzoni mwa mwaka huu yuko pia mjukuu wa haule mdogo wa mwisho wa profesor jay ambae anamfuata mgongoni Black rhino ambae ndie aliwahi kumtabiria baghdad kuwa baghdad kabla ya kuwa mjukuu wa lucifa, na wa mwisho huyu ni baghdad  nadhani hakuna haja ya kumuelezea saaaaana yeye kashakiri ya kuwa ni mjukuu wa lucifa that means yuko tayari kuipeperusha flag ya chama. saport yako ukiwa kama mwana africa mashariki unaehitaji mziki wa africa mashariki utambulike dunia nzima kwa kuplay part yako! maendeleo yetu ni maendeleo ya africa mashariki, ni maendeleo ya africa ni maendeleo ya mziki wa nyumbani na pia ni maendeleo yako kamaa mjukuu!

No comments