Breaking News

NEW TRACK- KUNTU -BEAT YENYE UTATA (brian ft chibow&Baghdad)

Brayan ni msanii wa mziki wa kizazi kipya ambae kazi zake nyingi alikuwa akizifanya chini ya am record kutokana na ukaribu aliokuwa nao kati yake yeye na muandaaji bora wa mziki wa kizazi kipya nchini kiwa mwaka 2011 – 2012 maneke, hakuna kinachowakuytanisha watu hawa wawili kati ya maneke, na brayan ni mziki maneke kwa sababu ni prod na brayan ni msanii sasa mnamo mwezi jan mwaka huu maneke alikuwa studio za am rec na brayan wakiwa wanafanya track nyingine ya brayan ambayo haijatoka  maneke alimsikilizisha brayan beat iliyofanyika kwenye nyimbo ya izo business iliyotoka miezi ya karibiuni inayokwenda kwa jina la mwaka jana iliyofanyika katika studio za am record. Brayan alimuuliza maneke kama ile beat ina mtu au laaa maneke alimwambia haina mtuuu lakini iko sokoni, brayaan akauliza dau man eke akamjibu na baada ya kumjibnu brayan akajisachi mfukoni na kutoa mkwanja na kuruhusiwa kuwa mmiliki halali wa ile beat so brayan akaenda kuiandikia ile beat siku tatu baadae alikwenda am record kwa ajili ya kuingiza voko na hakufanikiwa kumkuta maneke ila alimkuyta mdogo wake na alipotaka kufanya voko mdogo wake maneke alimwambia maneke amekaataa usiifanyie voko kwanza kwa sababu kkuna utata juu ya iyo beat. Brayan akampigia maneke na kumwambia vip mbona dogo anakataa kuingiza voko maneke akamwambia anakuja amsubiri na baada ya maneke kufika alimwambia ya kmuwa izo alicjhukua beat na kaen da kuifanyia voko kwenye studio nyingine na tahyari kashaifanyia video brayan akasema baaasi tumtafute izo ili tulisolv ilo swala kisha tupate muafaka. Maneke alimwambia brayan aingize voko kwanza alafu ndio watamtafuta izo then maneke alimwambia keshi ukija utakuta ngoma imekamilika na kweli kesho yake brayan alaifika am rec na alikuta ngoma iko tayar na aliichukua ndipo wiki tatu baadae alikuja kuiona ngoma ikiwa kwenye video kwa kuwa brayan huwa yuko bize saana kwa biashara zake so alaiamua kuingia both ya shine rec chini ya mr t na kufanya track aliyowashirikisha Baghdad na chibaw & sudi baya inayofahamika kwa jina ni kuntu.No ya simu ni 0714 58 17 17 brayan.

No comments