Breaking News

MUJIBU WA MDOGO WAKE KANUMBA!!!!!!

              

          KWA MUJIBU WA MDOGO WA MAREHEMU STEVE KANUMBA, ALISEMA KUWA ELIZABETH MICHAEL MAARUFU KAMA LULU ALIKUJA NYUMBANI KUKAWA NA KAUGOMVI AMBAPO WAKAINGIA CHUMMBANI WAKIWA HUKO BAADA YA MUDA,LULU ALITOKA NA KUMUITA YEYE KUMUAMBIA KANUMBA KAANGUKA, YE ALIPOENDA AKAMKUTA KAANGUKA NDIO AKAENDA MUITA DAKTARI WA KANUMBA AMBAPO ALIPORUDI HAKUMKUTA LULU, LAKINI HADI TUNAVYOONGEA LULU YUKO POLISI OSTERBAY KWA AJILI YA MAHOJIANO NA POLISI
Lulu ndio huyu


                                           
Inasemekana Lulu aligombana na marehemu Kanumba ambaye inasemekana alikuwa mpenzi wake baada ya kukutwa akiongea na mwanaume mwingine kitendo ambacho kilimuudhi marehemu.. Lulu anasemekana kumsukuma marehemu na ndipo alianguka na umauti kumfikia jana usiku...
R.I.P Steven Kanumba


     
                                  Katika face book chek na 

Simon TheDon (Simon S. Siwango)

No comments