Breaking News

LIVEEE!!!MAKAMU WA RAIS DK GHARIB BILAL AKIWA ANAONDOKA BAADA YA KUAGA MWILI WA MAREHEMU PAMOJA NA VIONGOZI WENGINE WA NGAZI YA JUU MUDA HUU


ASKARI WA USALAMA WA BARA BARANI AKIWA ANAZUIA MAGARI YASIPITE WAKATI MASAFARA WA VIONGOZI UNATAKA PITA MUDA HUU

BAADHI YA WATU WANAPISHA MSAFARA MUDA HUU

 ASKARI WA USALAMA WA BARA BARANI AKIWA ANASAFISHA NJIA MUDA HUU
MAKAMU WA RAIS PAMOJA NA VIONGOZI MBALI MBALI WAKIWA WANATOKA ENEO LA TUKIO MUDA HU
PICHA ZOTE NA TONE MEDIA GROUP ENEO LA TUKIO SASA

No comments