Breaking News

WAISLAMU....WALIPANGIA MAKUBWA...CHAMELEONE..!

JOSEPH MAYANJA CHAMELEONE
Wakati Chameleone ametangaza kujiita Japhar Ghadafi na kuingia kwenye dini ya kiislamu,Waisalmu wa nchini Uganda waliamua kuonesha support yao kwa Chameleone kwa kumuanzishia mfuko maalum kwa ajili ya kumsaidia kujifunga vizuri misingi ya dini ya kiislam aka Islamic principles
....GHADDAFI PANDE ZA KIBULI MOSQUE....
Chameleone ambaye kwa siku 6 tu alikutana na sebene kali toka kwa familia yake na ya wife wake Daniela baada ya kuamua kusepa na kumuachia jumba lake,alikua tayari ameshaanza kufanyiwa mishemishe za visa kwenda kwenye nchi za kiislamu kwa miezi 6 kujifunza zaidi Uislamu....
....CAT STEVENS AKA YUSSUF ISLAM....KIKAZI ZAIDI...!
....YUSSUF ISLAM AKA CAT STEVENS....KIDINI ZAIDI...
Pia wakati Daniela amesepa na watoto waislamu hao walimuambia asepe tu coz walikua wamemuwekea totoz wazuri wa kuoa wa kiislam kama 12 hivi na kama kuhusu mziki mbona Artist otka Uingereza aitwaye Cat Stevens alibadili dini na kuwa Yusuf Islam na anaendelea kufanya mziki kama kawa na bado mpaka sasa mziki wake unapendwa na vijana pamoja na wasio waislamu

No comments